GZ100-3A

Takaitaccen Bayani:

Matsakaicin ƙarar ruwa mai cika: 0.1ml ~ 9999.99ml (ƙudirin daidaitawa nuni: 0.01ml), goyan bayan daidaitawar kan layi


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Injin cika atomatik

GZ100-3A

Siffofin Samfur
GZ100-3A shine tsarin cika famfo mai ƙyalli & mai sarrafawa tare da aikin sarrafa hankali na kansa wanda kamfaninmu ya haɓaka.Tsarin cikawa ya ƙunshi nau'ikan nau'ikan tuƙi guda 4, waɗanda za'a iya faɗaɗa har zuwa tashoshi 32;YZ jerin da DMD15 famfo shugabannin za a iya shigar don samar da abokan ciniki da dama zažužžukan.Mai sarrafawa yana amfani da allon taɓawa na masana'antu 7 don nuna a sarari abun cikin aiki don abokin ciniki.

Siffofin
Duk wani iko na farawa / tsayawa, hagu / dama na kowane tashar naúrar aiwatarwa.
Yana iya sarrafa tashoshi ɗaya ko da yawa don ƙaura lokaci guda da sake yin amfani da su.
Za a iya saita kusurwar tsotsa da lokacin tsotsa, kuma duk tashoshi suna tsotse baya a lokaci guda.
Samar da aikin kalmar sirri: kare tsarin saitin mai amfani don hana rashin amfani.
Samar da ayyukan cikawa da adanawa don cika mafita.
Akwai ayyuka na daidaitawa guda huɗu: daidaitawa daidai gwargwado, daidaita ƙarar ƙira, daidaita ma'auni, da daidaita ma'auni da yawa.
Ana ba da aikin daidaitawa kan layi don sauƙaƙe mai amfani don daidaita fitar da ruwa akan layi.
Yana ba da ingantacciyar hankali: Tsarin yana ba da shawarar zaɓuɓɓukan cika daban-daban don abokan ciniki don cimma mafi girman daidaiton cikawa.
Allon tabawa mai inci 7 yana da sauƙin aiki, kuma tsarin tsarin tsarin menu yana bayyana da kuma abokantaka.
Motar sadarwa ta waje tana ɗaukar bas ɗin RS485, ana iya saita ƙimar baud, ana iya saita daidaitattun daidaito, kuma tsarin sadarwar Modbus an tsara shi ta daidaitaccen ka'idar.

Alamun fasaha
Babban jikin an yi shi da bakin karfe 304, wanda ke ba da juriya mai girma.
An yi ɓangaren tuƙi zuwa naúrar daban don sauƙaƙe daidaitawa tare da abokin ciniki.
Tashar ta 4 wani tsari ne na asali wanda za'a iya haɗa shi cikin tubalan kuma ana iya faɗaɗa shi har zuwa tashoshi 32 ta hanyar cascading.
Ana iya daidaita kowane adireshin tashoshi cikin sauƙin ta hanyar maɓallin abin rufe fuska kuma a bayyane ta LED.
Yana da nau'ikan aiki guda uku: kulawar ciki, kulawar waje da sarrafa sadarwa, wanda ya dace da masu amfani daban-daban.
Kowane tashoshi yana da aikin dakatar da kwalabe mai zaman kansa.

GZ100-3A


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana